• Nguồn Jinbo 12V 21A Ngoài Trời Model JLV-12250KA Siêu Bền
Thứ 6 | 27/09/2019 - Lượt xem: 3042
Nguồn Jinbo 12V 21A  Ngoài Trời  có Model JLV-12250KA  của Thương hiệu Jinbo sản xuất tại trung quốc có đầy đủ chứng từ nhập khẩu
Là Nguồn chống nước 250W-12V hiệu Jinbo đạt tiêu chuẩn châu âu nay đã có hàng tại cửa hàng led Ánh Dương
ưu điểm nguồn Jinbo JLV-12250KA như sau:
- chuẩn kín nước IP67 ( bao nước mưa, gió bụi, hơi ẩm có thể làm hư nguồn)
- hiệu suất hoạt động đến 80%
- điện áp ra chuẩn 12Vdc +-5%
- có chức năng chống đoản mạch và quá nhiệt tích hợp trong hệ thống nguồn Jinbo 12V 21A
- Nguồn Jinbo 12V 21A  Ngoài Trời  có Model JLV-12250KA có đầy đủ chứng từ CO CQ
- Nguồn Jinbo chống nước JLV-12250KA được bảo hành 12 tháng
- dòng điện ngõ ra là 20.8A
Nguồn kín nước Jinbo 12V hoàn toàn thích hợp cho các công trình led ngoài trời, biển bạt trên cao đòi hỏi độ ổn định, chất lượng và bền.